ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
48

• หญิง
40

รวม
88


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
11

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
4

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
34

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
8

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
2

• ไม่ระบุ
29


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
11

• แผนกวิชาช่างยนต์
11

• แผนกวิชาช่างมือกลและซ่อมบำรุง
4

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
3

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
3

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
6

• แผนกวิชาการบัญชี
6

• แผนกวิชาเลขานุการ
1

• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
5

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
4

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
3

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
2

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
2

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
1

• งานประชาสัมพันธ์
5

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
5

• งานอาคารสถานที่
24

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
5

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
5

• งานความร่วมมือ
3

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
6

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
5

• งานปกครอง
12

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
13

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
5

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
5

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
7

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
2

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
4

• งานทะเบียน
3

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานสื่อการเรียนการสอน
2

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
3

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
1

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
4

• กิจกรรมลูกเสือ
1

• รายได้ระหว่างเรียน
1

• ธุรกิจต้นหว้ากาแฟ
1

• โครงงานวิทยาศาสตร์
1

• กิจกรรมกีฬา
1

• งานอวท.
1

• กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร
1

• งานโรงอาหารและการควบคุมคุณภาพ
3

• การตรวจสารเสพติด
1

• ชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน
1

• อนุรักษ์พลังงาน
2

• อนุรักษ์พันธุกรรมพืช พฤกษศาสตร์โรงเรียน
1

• สถานศึกษาคุณธรรม
3

• งานตามนโยบาย
5

• ห้องปฎิบัติการวิทยาศาสตร์,ห้องปฎิบัติการฟิสิกส์
1

• ห้องปฎิบัติการภาษาอังกฤษ
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3




นายณัฐกิตติ์ ศรีสงศักดิ์ธนา
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายสายัณห์ แร่ทอง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นางสาวปรารถนา เชาวน์เสฏฐกุล
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา



นายคนึง อ่อนเหลือ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร





นายศิริพล บุญญา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
รับผิดชอบ โครงงานวิทยาศาสตร์
รับผิดชอบ การตรวจสารเสพติด
รับผิดชอบ ห้องปฎิบัติการวิทยาศาสตร์,ห้องปฎิบัติการฟิสิกส์
หัวหน้าโครงการ สถานศึกษาคุณธรรม



นายโสภณ ทองผุด
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายเฉลิมรัฐ เจริญฤทธิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างมือกลและซ่อมบำรุง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างมือกลและซ่อมบำรุง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายวิชัย ถิ่นชาญ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
หัวหน้าโครงการ อนุรักษ์พลังงาน



นายสมศักดิ์ ศรีเพชร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



วิระ พรหมจันทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางพิมพ์พิมล งามแข
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นางธนัชญา อ่อนเหลือ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเลขานุการ
ครูประจำ แผนกวิชาเลขานุการ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
รับผิดชอบ งานโรงอาหารและการควบคุมคุณภาพ



นางธัญญารัตน์ รอถ้า
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
รับผิดชอบ งานโรงอาหารและการควบคุมคุณภาพ



น.ส.อรอุมา เพียรดี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
รับผิดชอบ รายได้ระหว่างเรียน
เลขานุการโครงการ อนุรักษ์พันธุกรรมพืช พฤกษศาสตร์โรงเรียน
เลขานุการโครงการ สถานศึกษาคุณธรรม



นายอมร ติ่วกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายประยุทธิ์ อินทร์จันทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างมือกลและซ่อมบำรุง





นางศิรินาถ หยงสตาร์
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
ข้าราชการพลเรือน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางจุฑามาศ ศรีวุฒิชาญ
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางรัตนา ชัยภักดี
หัวหน้างาน งานบุคลากร
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางจิดาภา แสงเจริญ
หัวหน้างาน งานการเงิน
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบัญชี



นางศรีสุดา ฤทธิไกร
หัวหน้างาน งานบัญชี
ข้าราชการพลเรือน งานบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน



นายมนัส แก้วกูล
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นางสาวอรนุช ปรงแก้ว
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวสุชัญญา สงรักษา
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นายประภาส รัตนบุษยาพร
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายสิฐวิชญ์ แต้มประสิทธิ์
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์



นางอรัญญา ปูนสุข
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายยุทธนา งามแสง
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้าโครงการ สถานศึกษาคุณธรรม



นายสุทธิพงษ์ ลิขิตกิจเกษตร
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานปกครอง



นางพวงพยอม สม่าหลี
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานตามนโยบาย



สิบโทบำรุง ขาวสง่า
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
รับผิดชอบ กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร



นางพิมพ์ทิพย์ ขันตี
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายจังหวัด ศรีสลับ
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางสุภัทรา แก้ววิจิตร
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
เลขานุการโครงการ ชีววิถีเพื่อการพัฒนาอย่างยั่งยืน



นายสากลรัตน์ เสนีย์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา





น.ส.ทิพรัตน์ พรหมมี
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
รับผิดชอบ ห้องปฎิบัติการภาษาอังกฤษ



สุชัย พรหมช่วย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายสุทัศน์ ลั่นสิน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายอภิเชษฐ เพชรจีน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายศราวุธ ปูนสุข
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน





นายประเสริฐ จันฝาก
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
รับผิดชอบ กิจกรรมลูกเสือ





นายชัยวัฒน์ ศรีจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
รับผิดชอบ กิจกรรมกีฬา



นางสาวพิมพ์ชนก หมาดหลู
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานตามนโยบาย



จีรนันท์ เสนจาง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายการุณ อุ่นอบ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
เจ้าหน้าที่ งานตามนโยบาย



นายพงศธร หนูเล็ก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นายนิพนธ์ ละเอียดการ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายอดิรักษ์ เทพกิจ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



ธีรเมธ ทิพย์จันทา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างมือกลและซ่อมบำรุง



นายปราโมทย์ ศรีอินทร์เกื้อ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างมือกลและซ่อมบำรุง



นายกฤษฎา ภุมรินทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เลขานุการโครงการ อนุรักษ์พลังงาน



วนัสนันท์ เพชรเกตุ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ธรรมรัตน์ ไชยวิจิตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
รับผิดชอบ งานอวท.



ณฏฐธิดา ตราชู
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางบุญราย มีศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางธัญลักษณ์ ศรีประภา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานตามนโยบาย
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายเกียรติศักดิ์ โชติกมาศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
รับผิดชอบ ธุรกิจต้นหว้ากาแฟ



น้ำฝน ชูพูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
รับผิดชอบ งานโรงอาหารและการควบคุมคุณภาพ



อภิษฎา ดำมี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



บุพกร จันทร์ประทีป
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นางสุดารัตน์ เพ็ชรสงคราม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายกฤษฎี เหล่าสกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานตามนโยบาย



ปุณศยา คงทน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ศิวกร เพชรสุทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง





นายทวี ศรีสุข
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายจำนงค์ คงตำหนิ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายเลิศ จันทร์หอม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายจำเริญ เผือกชาย
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



น.ส.สุพัตรา เกิดคง
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)





นางสุภาวดี ศิริรักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



กิตติ ศิริรักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



สุวิทย์ แก้วเล็ก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



ภานุวัฒน์ พรมมี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นพชัย ปราบรัตน์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายคนอง กิ้มเฉี้ยง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นางสาวสุทธิดา สะดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



สวรินทร์ ขำวิชา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



มานิตา รัตนหิรัญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



ศศิกานต์ ทองพรหมแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางจุรีวรรณ อินทร์จันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นายไพศาล ด้วงนุ้ย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นวลจันทร์ สิงห์โตอ่อน
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางนิภาพร เอียดเสน
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางปวันรัตน์ แนวสวย
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



มัณฑนา ผสมทรัพย์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวพนิดา หนูวงษ์
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล





แป้ง ช่วงเพ็ชจินดา
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง





admin admin
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก